Dagskrá sýninga

2019
NKU Norðurlandasýning & Reykjavík Winner 8. júní
Alþjóðlegsýning 9. júní

Dómarar: Ann Carlström (Svíþjóð), Birgitta Svarstad (Svíþjóð), Carsten Birk (Danmörk), Gunnar Nymann (Danmörk), Jadranka Mijatovic (Króatía), Paul Scanlon (Írland), Péter Harsányi (Ungverjaland), Roxana Liliana Birk (Danmörk), Tanya Stockmari (Finnland) og Terje Lindström (Noregur).
Fyrri skráningafrestur, gjaldskrá 1: 28. apríl 2019, kl. 23:59
Seinni skráningafrestur, gjaldskrá 2: 12. maí 2019, kl. 23:59

Áætlaðir dómarar fyrir Vorsteh

Laugardagur: Gunnar Nymann, DK

Sunnudagur: Ann Carlström, SE

NKU Norðurlandasýning 24. ágúst
Alþjóðlegsýning 25. ágúst

Dómarar: Ann Ingram (Írland), Arne Foss (Noregur), Eva Rautala (Finnland), Fransesco Cochetti (Ítalía), Jochen Eberhart (Þýskaland), Jouko Leiviskä (Finnland), Karl Erik Johansson (Svíþjóð), Ralph Dunne (Írland), Sonny Ström (Svíþjóð) og Tomas Rohlin (Danmörk).
Fyrri skráningafrestur, gjaldskrá 1: 14. júlí 2019, kl. 23:59
Seinni skráningafrestur, gjaldskrá 2: 28. júlí 2019, kl. 23:59

​Winter Wonderland sýning – NKU Norðurlanda-, meistarastigs- & Crufts Qualification sýning 23.-24. nóvember
Dómarar: Antonio Di Lorenzo (Noregur), Hans Van den Berg (Holland), Karen Gilliland (Írland), Kurt Nilsson (Svíþjóð) og Saija Juutilainen (Finnland).
Fyrri skráningafrestur, gjaldskrá 1: 13. október 2019, kl. 23:59
Seinni skráningafrestur, gjaldskrá 2: 27. október 2019, kl. 23:59

2020

Norðurljósa sýning – Alþjóðleg sýning Reykjavík 29. febrúar – 1. mars
Dómarar: Bo Skalin (Svíþjóð), Harry Tast (Finnland), Levente Miklós (Ungverjaland), Ligita Zake (Lettland) og Tatjana Urek (Slóvenía).

NKU Norðurlandasýning & Reykjavík Winner 6.-7. júní
Dómarar: Adam Ostrowski (Pólland), Bertil Lundgren (Svíþjóð), Charlotte Høier (Danmörk), Natalja Skalin (Svíþjóð), Petru Muntean (Romenía) o.fl.

NKU Norðurlandasýning 22. ágúst
Alþjóðlegsýning 23. ágúst

Dómarar: Barbara Müller (Sviss), Jussi Liimatainen (Finnland), Laurent Heinesche (Luxemborg), Markku Mähönen (Finnland), Massimo Inzoli (Ítalía), Michael Leonard (Írland), Svante Frisk (Svíþjóð), Svein Bjarne Helgesen (Noregur), Tino Pehar (Króatía) o.fl.

​Winter Wonderland sýning – NKU Norðurlanda- & Crufts Qualification sýning 28.-29. nóvember
Dómarar: Annukka Paloheimo (Finnland), Benny Blid Von Schedvin (Svíþjóð), Börge Espeland (Noregur), Liliane De Ridder-Onghena (Belgía) og Per Svarstad (Svíþjóð).